Tsallake zuwa abun ciki

Yadda ake Shiga Unicorn Adopt Me

Posted by: - An sabunta: 22 Yuni na 2020

Unicorns alama ce ga masu son al'adun kawaii. Wadannan halittu masu ban mamaki sun zo Adopt Me zauna. Yan wasan wannan wasan Roblox sami damar kula da ɗayan dabbobin sihiri mafi sihiri na kowane lokaci. Shiga Unicorn ɗin ku Adopt Me a cikin wani super sauki hanya!

samun unicorn adopt me

Hanyoyi 3 don Samun Unicorn a ciki Adopt Me

En Adopt Me Akwai hanyoyi daban-daban don samun wasu dabbobi a cikin wasan. Kuma ko da yake waɗannan hanyoyin suna kama da juna. damar samun wannan dabba mai ban mamaki kadan ne.

Har yanzu, akwai Hanyoyi 3 masu fa'ida sosai wadanda ke hanzarta wannan tsari kuma hakan zai taimaka muku cimma burin ku. Idan burin ku shine ɗaukar Neon Unicorn, kawai ku maimaita shi har sai kun sami dabbobi 4. Shin kun kuskura ku cimma burin?

🦄 Sayi Kwai na Dabbobi

para shigar da duk dabbobin gida Adopt Me dole ne ka samu qwai. Wannan al'ada ta zama ruwan dare gama gari a yawancin wasannin na Roblox don haka dole ne ku Kula da hankali sosai don samun ƙwai da yawa kamar yadda zai yiwu.

En Adopt Me akwai nau'ikan ƙwai guda uku; Karyayyun Kwai, Kwai Dabbobi da Kwai na Gaskiya. Kowannensu Suna ba da yiwuwar samun unicorn ko kowane dabba. Yana da matukar mahimmanci ku san cewa ana ɗaukar Unicorn a matsayin dabbar almara don haka, damar ƙyanƙyashe a cikin kwai kaɗan ne. A cikin tebur mai zuwa zaku iya ganin alakar da ke tsakanin farashin, nau'in kwai da yuwuwar bayyanar almara a ciki. (Unicorn ba lallai bane ya fito).

(powerTag.Init = taga.powerTag.Init || []) .tura (aiki () {powerAPITag.display("pw_24218")})
NAU'IN KWAI COST a ciki ROBUX % LABARI
Fasasshen kwai $350 Robux 1,5%
Pet Kwai $600 Robux 3%
kwai na sarauta $1450 Robux 8%

Idan an kiyaye dabi'u na baya, ana iya kiyaye shi azaman yuwuwar Unicorn zai fito daga cikin kwai na gaske kadan ne. Har ila yau, Kudin waɗannan ƙwai yana buƙatar ƙoƙari mai yawa da sadaukarwa daga ɓangaren ɗan wasan. En TodoRoblox mun yi karin bayani a jagora don samun kuɗi Adopt Me wanda zai iya taimaka maka cimma wannan burin da sauri, da kuma hanyar da sauri don cimmawa Robux free kuma ku sayi Unicorn ɗin ku ba tare da ƙoƙari sosai ba.

KUDI

⚠️ Ka tuna cewa idan kun sami Unicorn godiya ga kwai a ciki Adopt Me Dole ne ku ɗauki kanku a matsayin mai sa'a sosai. ⚠️

🦄 Kasuwancin dabbobin ku a ciki Adopt Me

En Adopt Me kuna da damar musanya dabbobin ku tare da wasu 'yan wasa. Kuma ko da yake yana da ban mamaki a gare ku cewa wani yana so ya kawar da dabbobin su, akwai wani wanda ke neman wani abu da za ku iya samu. Don cimma wannan, dole ne ku bincika cikin taɗi kuma ku nemo wanda aka zaɓa don fara yin shawarwari game da yanayin wannan musayar. Ka tuna cewa cinikin dabbobi dole ne koyaushe ya kasance nau'in iri ɗaya. Don haka idan wani ɗan wasa yana son canza Unicorn ɗin sa, Dole ne ku ba shi dabbar dabba na almara wanda kuke da shi a cikin jakar ku don musanya.

Wannan tsarin ya dace da kowane nau'in dabbobi, in dai an cika ƙa'idodin da ke sama. Kammala tarin dabbobin ku ta hanyar nemo 'yan wasan da ke son abin da kuke so kuma suna bayar da abin da kuke so.

unicorn-ado-ni

Samu Kawaii Unicorn mai ban mamaki a ciki Adopt Me!

🦄 Kyautar Unicorn a ciki Adopt Me tsakanin YouTubers

Idan kun kasance mai bin wasu daga cikin mafi kyawun Youtubers a ciki Roblox Ya kamata ku riga kun san cewa wani lokacin suna yin lalata da kayan haɗi mai alaƙa da wasa. Yawancin lokaci, Wadannan YouTubers suna samun mabiyansu don yin aiki da abubuwan da suka rubuta kuma su shiga cikin al'ummarsu. Don haka kawai ku sanya ido kan waɗannan masu ƙirƙirar abun ciki da jira Unicorn da za a yi wa ado Adopt Me.

🦄 Karin Hanya don shigar da Unicorns Adopt Me

Ko da yake yana da ban mamaki a gare ku, Yawancin masu amfani suna sayar da dabbobinsu akan eBay. Don yin wannan dole ne ku sami izinin babban mutum don siyan wannan dabba mai ban mamaki da ɗauka cewa kuna fuskantar haɗarin zamba. Don kauce wa wannan lokacin mara kyau, ya kamata ku tuntuɓi wani balagagge game da irin wannan aiki kuma ku nemi bayanin martaba mai sayarwa tare da taurari da yawa da kuri'u masu kyau. Ba tare da shakka ba, zaɓi ne mai inganci kuma wataƙila za ku iya daraja shi idan kuna son samun waɗannan dabbobi masu ban mamaki.

Duk nau'ikan Unicorns a ciki Adopt Me

Idan duk abin da kuka karanta ya zuwa yanzu ya taimaka muku sanin yadda ake samun Unicorn a wasan Za ku so ku san cewa akwai nau'ikan wannan dabba mai ban mamaki.

🦄 Golden Unicorn

Idan farin sigar Unicorn yana da ban mamaki lokacin da kuka ga sigar zinarensa ba za ku iya yin tsayayya ba. Don yin wannan dole ne ku sami Kwai na Zinariya kuma ku jira unicorn ya fito daga ciki. Don samun irin wannan Kwai za ku same shi a cikin Kyautar Tauraron da yake bayarwa Adopt Me lokacin shiga kowane zaman sa'a. Ka tuna cewa a cikin irin wannan ƙwai suna iya fitowa Unicorns, Griffins ko Dodanin Zinare.

Ƙungiyar Diamond Unicorn

Kafin ka fara, ya kamata ka tuna cewa irin wannan dabbar ba ta kasance a cikin wasan ba tukuna. Don haka Dole ne mu jira masu haɓakawa don samar da su a cikin sabuntawa na gaba.

Don samun su, dole ne ku jira waɗanda ke ba ku yuwuwar samun nau'in Unicorn-Diamond don bayyana a cikin Kyautar Tauraro. Masu halitta sun yi alkawarin hakan za a dauki lokaci mai tsawo kafin a samu kuma wadanda suke da ita za su kasance masu sha'awar mutane a cikin al'umma.

Don samun wannan Diamond Unicorn ana lissafta hakan 'yan wasan za su buƙaci ci gaba da shiga har tsawon kwanaki 480. Ta wannan hanyar za ku sami isassun taurari don samun damar siyan kwai na Diamond. Kalubale ga kowane ɗan wasa!

Ƙungiyar Neon Unicorn

Wannan Unicorn shine mafi kyawun sanannun 'yan wasan Adopt Me. An ba da lambar yabo don tara Unicorns guda huɗu na al'ada waɗanda aka tashe su zuwa girman su. Kuma fahimta Wannan aikin yana da rikitarwa sosai saboda lokacin da mai kunnawa zai buƙaci cimma duk waɗannan sharuɗɗan.