Kirsimeti ya daɗe, amma nishaɗin ya ci gaba. Kuma mafi kyawun gwajin shine wasannin hunturu na Roblox, wanda zai sa ka ji kamar kana Arewa Pole. Saboda haka ne A wannan lokacin mun shirya jerin abubuwa tare da mafi kyawun lakabi, manufa don ɗan lokaci na nishaɗi kamar kuna cikin tsakiyar lokacin hunturu.
Shin kuna shirye don wannan ƙwarewar, fasa? Mu je gare shi!
Daren hunturu
Taken farko da muke so mu gabatar muku ya haɗu da asirin abubuwan da ba a warware su ba tare da yanayin hunturu. A cikin Daren hunturu burin ku shine tattara alamu daban-daban, wanda zai kai ku ga jerin abubuwan da za ku gwada tunanin ku.
A cikin kanta, wasan yana dogara ne akan yanke shawara don warware rikice-rikice daban-daban. Amma kuma ya kamata ku tuna cewa waɗannan yanke shawara iri ɗaya ne za su tsara labarinku. Sakamakon? Ƙarewa tare da dama masu yawa, inda ku ne duka marubuci kuma babban hali.
Af: kar a manta da yin amfani da belun kunne don ƙarin ƙwarewa mai zurfi.
Na'urar kwaikwayo ta Shoveling Snow
Zaɓin mai zuwa wanda muke ba ku shine Virtual Block Studios ya haɓaka kuma yana da kyau idan wasannin cikas abinku ne. A cikin Shoveling na dusar ƙanƙara, aikinku shine cire duk alamun dusar ƙanƙara a cikin daskarewa Winterville, yayin buɗe kowane nau'in motoci da kayan aiki.
Amma wannan ba duka ba ne. Hakanan dole ne ku fuskanci mugayen mutane daga Dutsen Ice kuma ku kiyaye su a bakin teku. Bayan haka, ba ku son su haifar da matsala a Winterville, kuna?
Idan wannan shine ra'ayin ku na samun lokacin jin daɗin tunawa da kwanakin Kirsimeti ko kuma kawai idan kuna son jin daɗin wasan hunturu mai kyau, wannan take da ya kamata ku yi la'akari da i ko a.
Anan akwai wasu mafi kyawun lambobin da ake samu a cikin watan Janairu
- Abin da ke ƙasa
- DiamondSnow
- TheAnt
Snowman Simulator
Take na ƙarshe a jerinmu yana ishara da wani wasa na musamman kuma mai daɗi. Idan kun taɓa kasancewa a tsakiyar dusar ƙanƙara, tabbas tunaninku na farko shine gina ɗan dusar ƙanƙara. To, shi ne ainihin abin da labarin ya kunsa, ko da yake yana da ɗan bambanci: Mai dusar ƙanƙara zai fuskanci mugun takwaransa.
Har ila yau, za ku iya wasa tare da abokanku don ƙarin ƙwarewa mai ban mamaki. Yayin da kuke ci gaba za ku iya buɗe abubuwa daban-daban, kamar dabbobin gida, ko ma gudan azurfa waɗanda za su yi muku hidima lokacin yin kayan avatar ku. Kuma yayin da babu lambobin da za a iya fansa don wasu abubuwa a wannan lokacin, a sa ido don za su iya sanar da su a kowane lokaci.
Kuma wannan shine zaɓinmu na wasannin hunturu a ciki Roblox, manufa don jin daɗi tare da abokai ko kuma kawai don shakatawa da samun lokaci daban.
Shin kuna son wannan jerin? Za a iya ƙara wani wasa? Muna son karanta ra'ayoyin ku!
Har lokaci na gaba, fasa!

Sunana David, ina zaune a Barcelona (Spain) kuma ina wasa Roblox Shekaru 5 da suka wuce, lokacin da na yanke shawarar kafa wannan al'umma don raba wa kowa abin da nake koya daga wasan. Ina fatan kuna son shi TodoRoblox kuma sai mun hadu a comments 😉